Chuyên cấp trực tiếp Xy lanh | DSBC-50-100-PPVA-N3 | Festo
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: DSBC-50-100-PPVA-N3
Tên: Xy lanh
Thương hiệu: Festo
Hành trình 100 mm
Đường kính piston 50 mm
Ren thanh piston M16x1.5
Đệm Đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu
Ký hiệu 00991235
Áp suất hoạt động 0,04 MPa ... 1,2 MPa / 0,4 bar ... 12 bar
Phương thức hoạt động Double-actings
Nhiệt độ môi trường -20 ° C ... 80 ° C
Chiều dài đệm 22 mm